พิธีมอบเกียรติบัตรให้แก่ผู้ได้รับคัดเลือกเป็นผู้ชำระภาษีคุณภาพ ประจำปี พ.ศ. 2565
ตามที่คณะกรรมการคัดเลือกผู้ชำระภาษีคุณภาพ องค์การบริหารส่วนตำบลเทพรักษา ได้ประกาศรายชื่อผู้ได้รับการคัดเลือกเป็นผู้ชำระภาษีคุณภาพ ประจำปี พ.ศ. 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลเทพรักษา จึงได้จัดพิธีมอบเกียรติบัตรให้แก่ผู้ได้รับคัดเลือกเป็นผู้ชำระภาษีคุณภาพ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 23 มิถุนายน 2565 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลเทพรักษา และมีผู้เข้ารับเกียรติบัตรผู้ชำระภาษีคุณภาพ จำนวน 15 ราย โดยมีนางสาวศิรินภา พัวพัฒนาโชติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเททพรักษา ให้เกียรติเป็นผู้มอบเกียรติบัตร
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/LINE_ALBUM_%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%9A%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%89%E0%B8%B1%E0%B8%99_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%97%E0%B9%91%E0%B9%98_43.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/S__14966879.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A8%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B9%87%E0%B8%9A1%281%29.jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A8%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B9%87%E0%B8%9A2.jpg)
ภาพ : ข่าว กองคลัง งานพัฒนาและจัดเก็บรายได้ องค์การบริหารส่วนตำบลเทพรักษา
|