เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2567 อบต.เทพรักษา โดยงานพัฒนาและจัดเก็บรายได้ กองคลัง ได้ออกให้บริการประชาชนในการรับชำระภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้างประจำปี พ.ศ.2567 พร้อมทั้งให้ความรู้ และประชาสัมพันธ์ข้อมูลต่าง ๆ ที่เป็นประโยชน์ให้กับประชาชนในพื้นที่ตำบลเทพรักษา ณ ศาลากลางบ้านสะเดาพัฒนา
องค์การบริหารส่วนตำบลเทพรักษา ขอขอบคุณผู้นำชุมชนทุกท่านที่ให้ความอนุเคราะห์ประชาสัมพันธ์โครงการ ฯ และขอขอบคุณประชาชนทุกท่านที่ให้ความร่วมมือมาชำระภาษีอย่างพร้อมเพรียงกัน
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/LINE_ALBUM_%E0%B8%A1.12%20_31567_240605_8.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/LINE_ALBUM_%E0%B8%A1.12%20_31567_240605_1.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/LINE_ALBUM_%E0%B8%A1.12%20_31567_240605_22.jpg)
|